20-22 มกราคม 2566 เทศบาลตำบลคำน้ำแซบ โดยการนำของนายณฐพล บุญชู นายกเทศมนตรีตำบลคำน้ำแซบ จัดกการแข่งขันกีฬาต้านยาเสพติด คำน้ำแซบเกมส์ครั้งที่ 20 ที่ร.ร.เทศบาลบ้านคำนางรวย โดยมีการร่วมชิงชัย ในการแข่งขันฟุตบอล วอลเลบอล ตระกร้อ เปตอง จากทุกหมู่บ้าน และโรงเรียนในเขตเทศบาล ร่วมชิงชัยในตำบล กีฬาสร้างคน คนสร้างชาติ
![](/Kamnamsab/Gallery/020266/326391451_1339015180207871_7361003265124199405_n.jpg)
![](/Kamnamsab/Gallery/020266/326563737_1341450136424798_3866817793429433534_n.jpg)
![](/Kamnamsab/Gallery/020266/326978330_568870761495368_4562036609966666519_n.jpg)
![](/Kamnamsab/Gallery/020266/326687520_836612420762717_6616119870905084954_n.jpg)
![](/Kamnamsab/Gallery/020266/327165896_1227504214816169_8396475649299169155_n.jpg)
![](/Kamnamsab/Gallery/020266/327300900_1220551448891517_7589276950231497896_n.jpg)